Injin Kirkirar Vacuum
01
Injin Ƙirƙirar Servo Vacuum HEY05B
2023-03-21
Atomatik Vacuum Samar da Injin Ƙirar Mashin Samfuran HEY05B Ƙirƙirar Tashar Aiki, Stacking Material PS, PET, PVC, ABS Max. Wurin Ƙirƙira (mm2) 1350*760 Min. Wurin Ƙirƙira (mm2) 700*460 Max. Ƙirƙirar Zurfin Sheet (mm) 130 Faɗin Sheet (mm) 490~790 Kauri Sheet (mm) 0.2 ~ 1.2 Daidaiton jigilar Sheet (mm) 0.15 Max. Zagayowar Aiki (kewayoyin zagayowar/minti) 30 bugun sama/ƙasa (mm) Tsawon 350 na Babban mai zafi (mm) 1500 Max. Ƙarfin Wutar Lantarki (m3/h) 200 Samar da Wutar Lantarki 380V/50Hz 3 Jumla 4 Girman Waya (mm) 4160*1800*2945 Nauyi (T) 4 Wutar Wuta (kw) 86 Ƙarfin Tushen Ruwa (kw) 4.5 Ikon Driving Motar (kw) 4.5 Power of Sheet Motor (kw) 4.5 Jimlar Power(kw) BRAND na KAYAN KYAUTA PLC DELTA Touch Screen MCGS Servo Motar DELTA Asynchronous Motor CHEEMING Frequency Converter DELIXI Transducer OMDHON Dumama Brick TRIMBLE AC Contactor CHNTCH Thermo Relay Ƙarƙashin Ƙarƙashin Jiha CHNT Solenoid Valve AirTAC Canjawar iska CHNT Air Silinda AirTAC Matsin lamba Mai daidaita Valve AirTAC Man shafawa BAOTN
duba daki-daki 01 duba daki-daki
Injin Ƙirƙirar Matsi mara Kyau Don Tire ɗin Seedling HEY06
2021-08-07
Aikace-aikace
Wannan na'ura mai ba da wutar lantarki mara kyau ta filastik don samar da kwantena filastik iri-iri (tiren shuka,kwandon 'ya'yan itace,abincikwantena, da dai sauransu) tare da takardar thermoplastic.
01
Injin Samar da Filastik HEY05
2021-06-03
Vacuum Thermoforming Machine Description Vacuum forming, kuma aka sani da thermoforming, injin matsa lamba forming ko injin gyare-gyaren, hanya ce wadda aka siffata takardan kayan filastik mai zafi ta wata hanya. Atomatik Plastic Vacuum Forming Machine: Yafi don samar da iri-iri roba kwantena (kwai tire, 'ya'yan itace ganga, kunshin kwantena, da dai sauransu) tare da thermoplastic zanen gado, kamar PET, PS, PVC da dai sauransu Samfur Abũbuwan amfãni Wannan Vacuum Forming Machine blister thermoforming inji Amfani PLC tsarin sarrafawa, servo yana tafiyar da faranti na sama da ƙananan, da kuma ciyar da servo, wanda zai zama mafi kwanciyar hankali da daidaito. Manhajar mutum-kwamfuta tare da babban ma'anar lambar sadarwa, wanda zai iya sa ido kan yanayin aiki na duk saitin sigina. Na'ura mai ƙira ta filastik Aiwatar da aikin tantance kai, wanda zai iya nuna ɓarna na ainihin lokaci, mai sauƙin aiki da kulawa. Injin ƙirƙira injin pvc na iya adana sigogin samfuri da yawa, kuma lalatawar yana da sauri lokacin samar da samfuran daban-daban. Atomatik Vacuum Samar da Injin Ƙirar Mashin Samfuran HEY05B Ƙirƙirar Tashar Aiki, Stacking Material PS, PET, PVC, ABS Max. Wurin Ƙirƙira (mm2) 1350*760 Min. Wurin Ƙirƙira (mm2) 700*460 Max. Ƙirƙirar Zurfin Sheet (mm) 130 Faɗin Sheet (mm) 490~790 Kauri Sheet (mm) 0.2 ~ 1.2 Daidaiton jigilar Sheet (mm) 0.15 Max. Zagayowar Aiki (kewayoyin zagayowar/minti) 30 bugun sama/ƙasa (mm) Tsawon 350 na Babban mai zafi (mm) 1500 Max. Ƙarfin Wutar Lantarki (m3/h) 200 Samar da Wutar Lantarki 380V/50Hz 3 Jumla 4 Girman Waya (mm) 4160*1800*2945 Nauyi (T) 4 Wutar Wuta (kw) 86 Ƙarfin Tushen Ruwa (kw) 4.5 Ikon Driving Motoci (kw) 4.5 Ƙarfin Motar Sheet (kw) 4.5 Jimlar Ƙarfin (kw) BRAND 120 na Kayayyakin PLC DELTA Touch Screen MCGS Servo Motar DELTA Asynchronous Motor CHEEMING Frequency Converter DELIXI Transducer OMDHON Dumama Brick TRIMBLE AC Contactor CHNT Thermo Relay CHNT Intermediate Relay CHNT Solid-state Soyayya Cynder Crlix Air Cr. Matsalolin AirTAC Mai Sarrafa Valve AirTAC Grease Pump BAOTN
duba daki-daki 01
Ciyarwar Manipulator Mai Rarraba Na'urar Yankan Tarin Tari HEY21
2021-06-23
Aikace-aikace Wannan samfurin ya dace da aikin ɓoyayyen samfuran manyan yanki daban-daban kamar masana'antar shafe-shafe-shafe da kayan abinci, kuma na'urar za ta iya kamawa da ƙidaya ta atomatik. Babban fasali Yana ɗaukar sarrafa kwamfuta na PLC, nau'in allon taɓawa, mai sauƙin aiki da dacewa. Large tonnage, babban yanki, shi ne dace da cikakken takardar blanking na tsotsa roba kayayyakin, don warware gargajiya kananan tonnage presses a yanke lahani, ceton lokaci da kuma kara yawan amfanin ƙasa. Bilateral atomatik takardar ciyar da tsarin, shi ne iya blank daban-daban tsawo na kayayyakin daga bangarorin biyu. Mutum biyu ne ke sarrafa na'urar, mai amfani da dual, mai tsada, adana sararin bita da inganta yawan amfanin ƙasa. Tsarin ciyarwa yana ɗaukar watsawar motar servo, babban sauri, daidai a isarwa, musamman dacewa don daidaiton buƙatun saman / ƙasa, warware ƙirar motsin gargajiya na gargajiya, adana lokaci da haɓaka ingantaccen samarwa. Na'ura mai aiki da karfin ruwa tsarin rungumi dabi'ar babban matsin man famfo iko, taushi matsa lamba. Yana da ikon yin amfani da farantin karfe na bakin karfe, warwarewar farantin nailan blanking na samfuran, wanda ke haifar da gurɓataccen gurɓataccen abu da sharar gida, inganta tsabtar samfuran, rage sharar kayan abu, haɓaka ƙimar samfuran da suka cancanta. Tsarin yana warware lahani na lalacewa na inji na gargajiya da kuma zubar da tashin hankali na bugun wuka mutu, yana tsawaita rayuwar mai yankan mutu, ceton farashi a cikin wuka. Keɓaɓɓen ƙirar ciyarwar manipulator ta atomatik, wanda ya dace da nau'ikan samfuran kayan aikin blanking, ƙidayar ciyarwar manipulator ta atomatik, warware babban adadin ƙidayar hannu na farashin marufi da gurɓatawar sakandare, haɓaka inganci, adana farashi, tabbatar da tsafta. Powerarfin Fasaha na Fasaha 7.5kW yankan matsin lamba 125t yankan sararin samaniya 1300x750 Distancee nisa tsakanin saman latsarori 2000 x 3500 x 2800 inji jimlar nauyi 5800kg Gudun Yanke 7/min
duba daki-daki 01
Cikakkun Faranti Blanking Cutter Cutter Filastik Yankan Injin HEY22
2021-06-23
Aikace-aikacen Wannan na'ura mai yankan ya dace da yankan nau'ikan nau'ikan samfuran sararin samaniya a cikin masana'antar filastik, fakitin filastik da sauran samfuran.
duba daki-daki 01
Multi Segment Single Mechanical Hand Blister Packaging Machine Cutting Machine HEY23
2021-06-23
Aikace-aikacen Wannan Injin Yankan ya dace da ɓarke na manyan samfuran yanki daban-daban kamar masana'antar ɗaukar filastik da kayan abinci, waɗanda za a iya raba su zuwa ɓoyayyen matakai masu yawa.
duba daki-daki